Thớt báo danh của các ACE Quảng Ngãi

quoclong2011

Hội phó Quảng Ngãi
VIP Member
Điểm đôi: 695
279
Thư ký đâu rồi nhể, thống kê các anh em đăng ký báo danh sau này để a update vào trang vàng nhé, dạo này lu bu nhiều việc nên không thường xuyên vào dđ để theo dõi và update kịp thời, mong các ACE thông cảm nha!

Catbuicongtrinh

Hội phó Quảng Ngãi
VIP Member
Điểm đôi: 675
617
quoclong2011 nói:
Thư ký đâu rồi nhể, thống kê các anh em đăng ký báo danh sau này để a update vào trang vàng nhé, dạo này lu bu nhiều việc nên không thường xuyên vào dđ để theo dõi và update kịp thời, mong các ACE thông cảm nha!
Hội đang chờ a tải đôi liễu cong về làm thư ký nè ;)

quoclong2011

Hội phó Quảng Ngãi
VIP Member
Điểm đôi: 695
279
Catbuicongtrinh nói:
Hội đang chờ a tải đôi liễu cong về làm thư ký nè ;)
Cặp liễu ấy không có onli nên không đảm nhận được chức vụ này, chỉ có thể là Huyền Trân Công Chúa. :)

Smile

Thành viên ưu tú (GEM)
Điểm đôi: 550
123
Chào các anh chị,

Thành thật cáo lỗi các anh chị vì hôm nay em mới lên báo danh vào nhà mình ạ ^^ một phần vì em ít lên diễn đàn và một phần vì trình còn thấp nên cũng chưa dám ra giang hồ nhiều ^^ hôm trước tổng kết diễn đàn, được gia đình nhà mình chào đón nhiệt tình nên hôm nay em mới mạo muội vào báo danh ^^ Gia đình em lúc trước cũng sống ở QN cũng mới chuyển vào SG khoảng 4,5 năm thôi nhưng cũng lâu rồi em chưa có dịp về quê chơi nên cũng mong được gia nhập nhà mình cho đỡ nhớ quê^^

Profile: Phan Thu Thảo

NS: 1990

NQ: TPQuảng Ngãi

Sinh sinh hoạt: Hồ bơi Cộng Hoà

Trình: em mới chơi khoảng một năm rưỡi ^^

Mong có dịp được giao lưu học hỏi cùng các anh chị

Kenshin

Thành viên mới
Điểm đôi: 575
365
Smile nói:
Chào các anh chị, Thành thật cáo lỗi các anh chị vì hôm nay em mới lên báo danh vào nhà mình ạ ^^ một phần vì em ít lên diễn đàn và một phần vì trình còn thấp nên cũng chưa dám ra giang hồ nhiều ^^ hôm trước tổng kết diễn đàn, được gia đình nhà mình chào đón nhiệt tình nên hôm nay em mới mạo muội vào báo danh ^^ Gia đình em lúc trước cũng sống ở QN cũng mới chuyển vào SG khoảng 4,5 năm thôi nhưng cũng lâu rồi em chưa có dịp về quê chơi nên cũng mong được gia nhập nhà mình cho đỡ nhớ quê^^

Mợ này thấy quen quá...hình như gặp ở đâu rồi thì phải ?!

Huyền Trân

Thành viên mới
413
Cùi Ngô nói:
Mợ này thấy quen quá...hình như gặp ở đâu rồi thì phải ?!
em cũng thấy mợ này quen. hok biết có phải là bạn mà thường xuyên đi chung với Rafa Nguyen, lần trước có tham gia giải đơn của mình, đánh ở sân Cát Lái thì phải.

Kenshin

Thành viên mới
365
Smile nói:
Chào các anh chị, Thành thật cáo lỗi các anh chị vì hôm nay em mới lên báo danh vào nhà mình ạ ^^ một phần vì em ít lên diễn đàn và một phần vì trình còn thấp nên cũng chưa dám ra giang hồ nhiều ^^ hôm trước tổng kết diễn đàn, được gia đình nhà mình chào đón nhiệt tình nên hôm nay em mới mạo muội vào báo danh ^^ Gia đình em lúc trước cũng sống ở QN cũng mới chuyển vào SG khoảng 4,5 năm thôi nhưng cũng lâu rồi em chưa có dịp về quê chơi nên cũng mong được gia nhập nhà mình cho đỡ nhớ quê^^

Smile nói:
Dạ chắc gặp ở sân banh :p
Vậy tuần sau tất niên của Hội...thân mời mợ ghé chơi để mọi người biết mặt luôn nhé...:cheers:

thachcons11

Hội trưởng Quảng Ngãi
VIP Member
Điểm đôi: 685
4,576
Smile nói:

Rất vui chào đón E đến với Hội.

Thứ 7 tuần này (26/1/2013) Hội Off tất niên trên 2 sân An Lộc. E và Rafa nhớ ghé giao lưu với Hội nhé.

Smile

Thành viên ưu tú (GEM)
123
Huyền Trân nói:
em cũng thấy mợ này quen. hok biết có phải là bạn mà thường xuyên đi chung với Rafa Nguyen, lần trước có tham gia giải đơn của mình, đánh ở sân Cát Lái thì phải.
Dạ đúng rồi ạ, em có đi coi giải hội mình tổ chức một vài lần rồi^^ đợt ở sân Bến Cát Gò Vấp em cũng có đi^^

Cùi Ngô nói:
Vậy tuần sau tất niên của Hội...thân mời mợ ghé chơi để mọi người biết mặt luôn nhé...:cheers:
Cảm ơn anh đã có lời mời,nếu em có thể sắp xếp thời gian được thì chắc chắn em sẽ tham gia cho vui ạ^^

kền kền trắng nói:
ah.mợ này đánh ở sân cateen hồ bơi Cộng Hòa là hội phó hội tình nhân đấy. điểm mạnh là đẹp và dễ thương.. keke
Hì, cảm ơn lời khen của anh :p mà em chỉ là member thui chứ đâu có hội phó hội trưởng gì đâu ạ :p

thachcons11 nói:
Rất vui chào đón E đến với Hội. Thứ 7 tuần này (26/1/2013) Hội Off tất niên trên 2 sân An Lộc. E và Rafa nhớ ghé giao lưu với Hội nhé.
Cảm ơn anh vì lời mời, cuối năm nên công việc cũng nhiều hơn chút nhưng em sẽ cố gắng sắp xếp thời gian để ghé tham gia cùng cả hội ạ^^

Chúc các anh chị đầu tuần vui vẻ và may mắn!

Smile

Thành viên ưu tú (GEM)
123
thachcons11 nói:
Rất vui chào đón E đến với Hội. Thứ 7 tuần này (26/1/2013) Hội Off tất niên trên 2 sân An Lộc. E và Rafa nhớ ghé giao lưu với Hội nhé.
Dạ anh ơi, tiếc quá thứ 7 này em sắp xếp ghé hội mình tham gia tất niên cho vui mà lại quên mất có cái đám cưới người bạn ngay buổi trưa chắc em phải lỗi hẹn với hội mình rồi ạ :( tiếc quá :( em cảm ơn các anh chị nhiệt tình có lời mời em đến dự, không tham dự được em cũng thấy áy náy quá

Chúc các anh chị có một buổi tiệc tất niên thật vui, và có một kỳ nghỉ tết vui vẻ bên gia đình, người thân!

Minhsuzuki

Thành viên ưu tú (GEM)
873
Huyền Trân nói:
Mợ quất 1 phát từ Gò Vấp ra Q2 luôn . :D

Hồng Nhạn

Thành viên mới
6
Chào các anh chị em Quảng Ngãi và các bạn trong diễn đàn

Mình là thành viên mới xin gia nhập hội Quảng Ngãi

Mong các bạn chỉ giáo và dẫn dắt

Xin cám ơn và chúc tất cả các anh chị em mạnh khỏe, hạnh phúc!

hoangtu20294

Thành viên mới
5
chào các anh chị, nay e xin báo danh :D

fu nem: Nhân (nít nem: pol )

tủi: 19

nn : sinh viên

trình: còn học dài dài

nhà: tp quảng ngãi

thường trú q10

rất mong được các anh chị giúp đỡ rèn luyện

xe thồ